Amincewa da juna na duniya
180° mai ninkawa, rage juriyar iska yayin tuki
Amintaccen aiki
Shahararren alamar chassis
Ana amfani da shi ne musamman wajen kiyaye lafiyar hanya da ayyukan gine-gine.Motar tana ajiyewa ne a bayan wurin da aka rufe aikin ginin na ɗan lokaci, kuma ƙarfin motsin motar da ke yin karo daga baya yana ɗauke da kushin kariya don ba da kariya mai inganci ga ma'aikata da kayan aikin da ke wurin ginin., yayin da ake haɓaka kariyar amincin mutum na ma'aikata a cikin abin hawa na karo na baya.
Na'urar rigakafin haɗari na abin hawa na iya ɗaukar ƙarfin haɗari na motocin tare da nauyin 1.5t/2.27t da matsakaicin saurin 100 km / h.Kayan aiki yana da aminci kuma abin dogara, kuma aikin ya dace.
Kafin
Bayan
Tsarin rigakafin karo na abin hawa yana ɗaukar maƙarƙashiyar rigakafin karo na musamman.Dangane da ma'aunin gwajin, yana iya ɗaukar ƙarfin haɗari na abin hawa tare da nauyin 1.5T / 2.27T da matsakaicin saurin 100 km / h.Kayan aiki yana da aminci, abin dogara da sauƙin aiki.
Yanayin tuƙi
Yanayin aiki
Tasirin haɗari
Tasirin rigakafin karo
Wannan kayan aiki ya dace da kulawar yau da kullun na manyan tituna, titin kantuna na ƙasa da na lardi da hanyoyin birni da kuma kiyaye amincin ceton gaggawa.
Manyan hanyoyi
Titunan kasa da na lardi
Hanyoyi na birni
filayen jiragen sama